દીપક કાલાલ કોણ છે, રાખી સાવંત લગ્ન કરે છે? – ઇન્ડિયા ટુડે

દીપક કાલાલ કોણ છે, રાખી સાવંત લગ્ન કરે છે? – ઇન્ડિયા ટુડે

દીપક કાલાલ કોણ છે, રાખી સાવંત લગ્ન કરે છે? – ઇન્ડિયા ટુડે

દીપક કલાલ અને રાખી સાવંતની લગ્નની ઘોષણાએ ઇન્ટરનેટને વાતાવરણમાં લીધું છે.

Deepak Kalal

દિપક કલાલ

ઈન્ટરનેટ સનસનાટીભર્યા દીપક કાલાલ અને રાખી સાવંતની લગ્નની ઘોષણાએ ઇન્ટરનેટને વાતાવરણમાં લીધું છે. લગ્ન આમંત્રણ વિચિત્ર છે કારણ કે ભૂતપૂર્વ બિગ બોસ સ્ટારના તાજેતરના નિવેદનોમાં તેણીને અનુલ જતોટા અને સ્તન દાનમાં એક સાથે સ્નાન લેવાની ઇચ્છા છે. આમંત્રણ પર એક નજર એ જાણવા માટે પૂરતી છે કે વિવાદ રાણી શું છે. ફૉન્ટ, રંગ યોજના અને કાર્ડ પરની માહિતી – બધા મોટા અવાજે ચીસો પાડશે.

દીપક, તેણીના કથિત વરરાજા, તાજેતરમાં ભારતના ગોટ ટેલેન્ટ 8 પર દેખાયા અને તેના રમુજી એન્ટિકસ સાથે ચાહકોને મનોરંજન આપ્યું. તે તેના આઘાતજનક પોશાક પહેરે છે અથવા વાત કરવાની અનન્ય શૈલી છે, દીપક સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ સફળ છે.

રાખી કા દુલા વિશે આપણે બધા જાણીએ છીએ.

પૂણે, મહારાષ્ટ્રથી દીપક એક ઉન્મત્ત છોકરો છે. તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ પૃષ્ઠ પર 45-વર્ષીય નિયમિત પોસ્ટ્સ અને 68.6k ની નીચેની પ્રશંસક છે.

લોકપ્રિયતા પ્રાપ્ત કરતા પહેલા, દીપક પુણેના હોટલમાં રિસેપ્શનિસ્ટ તરીકે કામ કરતા હતા. મધ્યમ વર્ગના પરિવારે આવતા, તે પોતાના સંઘર્ષમાં હતા. તેમને નાણાકીય સ્થિતિને લીધે ધોરણ 10 પછી અભ્યાસ છોડી દેવો પડ્યો હતો. તેમણે બાન્દ્રા કૉલેજમાંથી ટૂંકા હોટેલ મેનેજમેન્ટનો કોર્સ કર્યો હતો જેણે તેમને મુંબઈના ત્રણ સ્ટાર હોટેલમાં રિસેપ્શનિસ્ટ તરીકે નોકરી મળી.

દીપક પાકિસ્તાન અને બાંગ્લાદેશમાં પ્રસિદ્ધ હોવાનો દાવો કરે છે પરંતુ કહે છે કે તે હજુ ભારતમાં શોધવામાં આવ્યો નથી. તેમની દર્શકોએ તેમને બિગ બોસના નિર્માતાઓ પાસેથી પણ ફોન કર્યો હતો, જેઓ તેમને ઓડિશન કરવા માંગતા હતા, પરંતુ તેમણે આ ઓફરને નકારી કાઢવાનો દાવો કર્યો હતો.

2011 માં તેમણે “મોડીજી મી આપકો પપ્પી ડુંગા” નામનું એક વિડિઓ મૂક્યું ત્યારે તેમણે નોંધ્યું.

આમંત્રણ અનુસાર, તેઓ લોસ એંજલસમાં 31 ડિસેમ્બરના રોજ ગાંઠ બાંધવાની તૈયારીમાં છે. આમંત્રણ વાંચે છે, “તેમના પરિવાર સાથે દીપક કાલલ રાખી સાવંત જોડે છે. બે પ્રેમાળ હૃદય એક સાથે જોડાયા છે અને હંમેશાં પ્રેમમાં વચન આપવાનું વચન આપે છે. ”

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર બધા-નવા ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો