આગામી ટાટા હેરિયર એસયુવી કેબીન સંપૂર્ણપણે જાહેર, જોધપુરથી વાસ્તવિક જીવન છબીઓ તપાસો – ન્યૂઝ 18

આગામી ટાટા હેરિયર એસયુવી કેબીન સંપૂર્ણપણે જાહેર, જોધપુરથી વાસ્તવિક જીવન છબીઓ તપાસો – ન્યૂઝ 18

ટાટા મોટર્સ આગામી અઠવાડિયે જોધપુરમાં આગામી હેરિયર એસયુવીની રાષ્ટ્રીય મીડિયા ડ્રાઇવ કરશે.

Upcoming Tata Harrier SUV Cabin Fully Revealed, Check Real Life Images From Jodhpur
ટાટા હેરિયર. (છબી: ટાટા મોટર્સ)

જાન્યુઆરી 2019 માં લોન્ચ થતાં ટાટા મોટર્સ આગામી સપ્તાહથી જધપુરમાં આગામી હેરિયર પ્રિમીયમ એસયુવી માટે મીડિયા ડ્રાઇવ કરશે. જ્યારે અમે તમને ડ્રાઇવ ઇવેન્ટમાંથી ટેસ્ટ ડ્રાઈવ સમીક્ષા લાવીશું, ત્યારે ટાટાએ જોધપુરથી હેરિયરની છબીઓ જાહેર કરી છે, જે તેમને વાસ્તવિક જીવનની પ્રથમ છબીઓ બનાવે છે. આ સાથે, આંતરિક પણ સંપૂર્ણપણે જાહેર કરવામાં આવે છે.

જ્યારે કંપનીના બાહ્યને અગાઉ કંપની દ્વારા સત્તાવાર રીતે જાહેર કરવામાં આવી હતી, જ્યારે પૂણે પ્લાન્ટની તેની નવી ઉત્પાદન લાઇનમાંથી બહાર નીકળતી વખતે, તે હેરિયરની રસ્તાની છબી પર છે અને તે ચોક્કસપણે દરેક બીટ ટર્નરને જુએ છે. અને આંતરિક માટે, કંપની લાંબા સમયથી નવા હેરિયર એસયુવીના કેબીનને ત્રાસ આપી રહી છે, જે હવે પણ જાહેર થઈ ગઈ છે.

ટાટા હેરિયર આંતરિક. (છબી: સોર્સ) ટાટા હેરિયર આંતરિક. (છબી: સોર્સ )

હેરીઅરને સૌપ્રથમ ઑટો એક્સ્પો 2018 પર H5X કન્સેપ્ટ એસયુવી તરીકે રજૂ કરાયું હતું, અને તે ઇમ્પેક્ટ ડિઝાઇન 2.0 ફિલોસોફીને ચલાવવાનું પ્રથમ વાહન છે. ટાટા મોટર્સના ફ્લેગશિપ એસયુવીના કેબિનને ડ્યુઅલ-ટોન ગ્રે-બ્રાઉન થીમ મળશે. તેને ટાટા નેક્સન જેવા નાના વ્યાસ સ્ટીયરિંગ પણ મળશે, જ્યારે સાધન પેનલને પરંપરાગત રાઉન્ડ ડાયલ્સ મળશે.

કેન્દ્ર કન્સોલ નેક્સનની જેમ ફ્લોટિંગ ડેશટોપ ટચસ્ક્રીન ઇન્ફોટેંમેંટ એકમ મળે છે, પરંતુ નાના ભાઈ કરતાં કદમાં થોડું વધારે દેખાય છે. પછી ત્યાં છ સ્પીડ મેન્યુઅલ ટ્રાન્સમિશનની બાજુમાં ટનલ પર ટનલ પર રોટરી ડ્રાઇવ પસંદગીકાર છે.

ધ હેરીઅર એસયુવી નવા કર્ાયોટેક 2.0 એલ એન્જિન પ્રાપ્ત કરશે, જે ફિયાટ-સોર્સ્ડ 2.0-લિટર, ચાર-સિલિન્ડર ટર્બો-ડીઝલ એન્જિન માટે ટાટા મોટરનું નામ છે. પાવર આઉટપુટ આશરે 140 એચપી હોવાનું અપેક્ષિત છે.

5 સીટર મોનોકોક એસયુવી નવી પેઢીના ‘ઓપ્ટીમલ મોડ્યુલર કાર્યક્ષમ ગ્લોબલ એડવાન્સ’ આર્કિટેક્ચર પર એન્જિનિયર્ડ કરવામાં આવ્યું છે, જે લેન્ડરોન્ડ લેન્ડ રોવર ડી 8 આર્કિટેક્ચર પરથી લેવામાં આવ્યું છે અને જગુઆર લેન્ડ રોવર સાથે મળીને વિકસાવવામાં આવ્યું છે. એકવાર ટાટા હેરિયર એસયુવી જાન્યુઆરી 2019 માં લોન્ચ થઈ જાય પછી, એસયુવી હ્યુન્ડાઇ ક્રેટા, રેનો કેપ્ટન અને નિસાન કિક્સની વિરુદ્ધમાં જશે.