2.0 (હિન્દી સંસ્કરણ) બોક્સ ઑફિસ રિપોર્ટ ડે 3: રજનીકાંત અને અક્ષય કુમારની ફિલ્મ પીક્સ અપ પેસ – એનડીટીવી ન્યૂઝ

2.0 (હિન્દી સંસ્કરણ) બોક્સ ઑફિસ રિપોર્ટ ડે 3: રજનીકાંત અને અક્ષય કુમારની ફિલ્મ પીક્સ અપ પેસ – એનડીટીવી ન્યૂઝ

2.0 (હિન્દી સંસ્કરણ) બોક્સ ઑફિસ રિપોર્ટ ડે 3: રજનીકાંત અને અક્ષય કુમારની ફિલ્મ પીક્સ અપ પેસ – એનડીટીવી ન્યૂઝ

નવી દિલ્હી:

ટ્રેડ એનાલિસ્ટ તારન આદર્શે અહેવાલ આપ્યો હતો કે, 2.0 ના હિન્દી વર્ઝનએ બોક્સ ઓફિસ પર ઝડપથી વિકસી હતી. 2.0 ની હિન્દી પ્રસ્તુતિએ શનિવારે ટિકિટ વિન્ડોઝ પર રૂ. 25 કરોડ રેકોર્ડ કર્યા હતા. શનિવારે તારનદર્શક અનુસાર, શુક્રવારના સંગ્રહના આંકડાઓની સરખામણીમાં આ ફિલ્મ 23.46 ટકા વધી હતી. 2.0 ગુરૂવારે થિયેટર્સમાં પહોંચ્યો, જ્યારે ફિલ્મના હિન્દી વર્ઝન દ્વારા રૂ. 20.25 કરોડની કમાણી થઈ. શુક્રવારે, ટિકિટનું વેચાણ ઘટીને રૂ. 18 કરોડ થયું હતું, પરંતુ સપ્તાહાંતને નિર્ણાયક કહેવામાં આવ્યું હતું . નૉન-શુક્રવાર રિલીઝમાં બતાવવામાં આવતી સામાન્ય વલણ સાથે સમાનતામાં, 2.0 એ પણ તેના સંગ્રહને શનિવારે સુધારી. આ ફિલ્મ રવિવારના રોજ થિયેટરોમાં વધુ ફૂટફૉલ્સ મેળવવાની ધારણા છે. 2.0 ની હિન્દી પ્રસ્તુતિ ત્રણ દિવસમાં રૂ. 63.25 કરોડમાં રિકેડ થઈ હતી અને અમે જેટલી વાત કરીએ છીએ તેમાં વધુ કરોડ ઉમેરી રહ્યા છે.

2.0 ની હિન્દી આવૃત્તિ કરણ જોહરની ધર્મ પ્રોડક્શન્સ દ્વારા વહેંચવામાં આવી છે. તારન આદર્શે તેમના મૂલ્યાંકનમાં લખેલા ટાઇટલમાં લખ્યું છે: “# 2 પોઇન્ટ 0 દિવસ 3 [સત્ય] પર કૂદકો … દિવસ 3 ની વૃદ્ધિ [વિભિન્ન દિવસ 2]: 23.46% … જે સર્કિટ્સ બરાબર / ઓછી કરી રહ્યા હતા લેવામાં … દિવસ 4 [સૂર્ય] વધુ વિકાસ સાક્ષી જોઈએ … થુ 20.25 કરોડ, શુક્ર 18 કરોડ, સત્ય 25 કરોડ કુલ: રૂ. 63.25 કરોડ ભારત બીઝ. નોંધ: હિન્દી સંસ્કરણ. ”

2.0 કરોડ રૂપિયાના મહત્વાકાંક્ષી બજેટ પર બનાવવામાં આવે છે, જેમાંથી રૂ. 370 કરોડ પહેલાથી જ ફિલ્મના ઉપગ્રહ અને ડિજિટલ અધિકારોના વેચાણ દ્વારા પુનઃપ્રાપ્ત થઈ હોવાનું નોંધાયું છે. શુક્રવારે, દિગ્દર્શક એસ. શંકરએ થિયેટરોમાં પ્રભાવશાળી મતદાન બદલ સિને-ગોઅર્સનો આભાર માન્યો હતો અને ટ્વીટ કર્યું હતું કે: “મારા હૃદયથી પ્રેક્ષકોને પૂરેપૂરું આભાર, જેમણે 2.0 નું અપમાન કર્યું છે અને ઉજવણી કરી છે અને તે બધા મીડિયાને ટેકો આપ્યો છે અને જેણે ટેકો આપ્યો છે અને આદર આપ્યો છે અમારી ટીમનું સખત કામ, અને મારી આખી ટીમને જેણે તેમના જીવનનો ભાગ 2.0 પર આપ્યો છે. ”

મારા હૃદયથી પ્રેક્ષકોને પૂર્ણ આભાર, જેમણે # 2 પોઇન્ટ 0 લપેટ્યું છે અને ઉજવણી કરી છે અને તે ખૂબ જ સફળ રહી છે, અને અમારા મીડિયાના સખત મહેનતને ટેકો આપનારા અને મારા આખા ટીમને જેણે તેમના ટુકડા આપ્યા છે તે બધા મીડિયાને 2.0 થી જીવન
.

– શંકર શનમુઘમ (@ શંકરશાનમુગ) નવેમ્બર 30, 2018

2.0 એ 2010 મૂવી એન્થિરનની સિક્વલ છે. રજનીકાંતે સિક્વલમાં દ્વિ ભૂમિકાઓનું પુનરાવર્તન કર્યું હતું, ત્યારે અક્ષય કુમાર પાત્રમાં રમવા માટે કાસ્ટમાં જોડાયો હતો. ગુરુવારે, ફિલ્મની ખાસ અસરો અને વીએફએક્સની પ્રશંસા કરવામાં સમીક્ષા કરવા માટે આ ફિલ્મ ખુલી ગઈ .