જાન્યુઆરીમાં ઝીયોમીના 484 કેમેરા સ્માર્ટફોન લોંચનો સંકેત તે ઝિયાઓમી એમઆઈ 9 હોઈ શકે? ગિઝમોચીના

જાન્યુઆરીમાં ઝીયોમીના 484 કેમેરા સ્માર્ટફોન લોંચનો સંકેત તે ઝિયાઓમી એમઆઈ 9 હોઈ શકે? ગિઝમોચીના

જાન્યુઆરીમાં ઝીયોમીના 484 કેમેરા સ્માર્ટફોન લોંચનો સંકેત તે ઝિયાઓમી એમઆઈ 9 હોઈ શકે? ગિઝમોચીના

ઓક્ટોબરમાં ઝીયોમી એમઆઈ 3 સ્માર્ટફોનની જાહેરાત થઈ હતી. જો કે, તેના લોંચથી આગળ, સિયાઓમીના પ્રેસિડેન્ટ લિન બિને ફોનની પૂર્ણ સ્ક્રીન પ્રદર્શન અને સ્લાઇડર ડિઝાઇનને પ્રદર્શિત કરવા માટે ફોનની પૂર્ણ-ફ્રન્ટ છબી શેર કરી હતી. એક કલાક અગાઉ, બિનએ નવા સ્માર્ટફોનની ટીઝર ઇમેજ શેર કરી હતી જે જાન્યુઆરીમાં રિલીઝ થશે. રહસ્યમય ફોન વિશે આશ્ચર્યજનક વાત એ છે કે તે 48-મેગાપિક્સલ કેમેરાથી સજ્જ છે.

નીચે જણાવેલ છબીમાં બતાવેલ રહસ્યમય સ્માર્ટફોનની ઓળખ પર અનુમાન લગાવવો ખૂબ જ પ્રારંભિક છે. ફોનની પાછળની પેનલ ગ્લાસમાંથી બહાર આવે છે. “48MP કૅમેરા” ટેક્સ્ટ ઊભી કૅમેરા સેટઅપની નીચે હાજર હોવાનું જણાય છે.

તે સ્પષ્ટ નથી કે ફોનમાં ટ્રીપલ અથવા ડ્યુઅલ કૅમેરા છે. 48-મેગાપિક્સલ કેમેરા માટે ડ્યુઅલ-ટોન એલઇડી ફ્લેશ છે. ફોનના ડાબા કિનારે મુકાયેલા વોલ્યુમ બટનો પણ છબીમાં દૃશ્યમાન છે.

રહસ્યમય ઝિયાઓમી ફોનમાં સોની IMX586 48-મેગાપિક્સલ સેન્સર હોઈ શકે છે જેની જાહેરાત આ વર્ષે જુલાઈમાં કરવામાં આવી હતી અથવા સેમસંગ ઇસ્કોલ બ્રાઇટ GM1 48-મેગાપિક્સેલ સેન્સર કે જેની ઑક્ટોબરમાં જાહેરાત કરવામાં આવી હતી. સોનીએ સપ્ટેમ્બરમાં IMX586 ના નમૂનાઓને શિપિંગ કરવાનું શરૂ કર્યું છે, જ્યારે દક્ષિણ કોરિયા કંપનીએ ઇસ્કોલ જીએમ 1 નું મોટા ઉત્પાદન શરૂ કર્યું છે. તેના પ્રતિસ્પર્ધીની તુલનામાં, ઝીમોમી કેમેરા વિભાગમાં થોડી ઓછી છે. એવું લાગે છે કે ચિની ઉત્પાદક 48-મેગાપિક્સલનો કેમેરો સ્માર્ટફોન રિલીઝ કરીને કેમેરા વિભાગમાં સ્પર્ધા પટ્ટી ઊંચી કરવા માટે તૈયાર છે.

આવતા વર્ષે મુખ્યત્વે ઝિયાઓમીને અનલશ્શ કરવાની અપેક્ષા છે , એમ MiIX 3 નું 5 જી સંસ્કરણ છે . ચાઇનીઝ નિર્માતાએ પહેલેથી જ પુષ્ટિ કરી દીધી છે કે તે ક્યૂ 1 2019 માં આવશે. ઉપરના ચિત્રમાં દર્શાવવામાં આવેલા 48-મેગાપિક્સલનો કેમેરો ફોન એમઆઈ મિક 3 3 જીજી લાગતો નથી કારણ કે તે Mi MIX 3 પર મુખ્ય અપગ્રેડ નથી. .

તે કંપનીમાંથી ઝીયોમી એમઆઇ 9 અથવા સંપૂર્ણ સ્માર્ટફોન હોઈ શકે છે? એવી શક્યતા છે કે આ ફોન નવા સ્નેપડ્રેગન 855 ચિપસેટ અને 10 જીબી રેમની જાહેરાત કરી શકે છે. સ્માર્ટફોનની ઓળખ પર પુષ્ટિ કરવા માટે વધુ અહેવાલોની રાહ જોવી સલાહભર્યું છે.

( સ્રોત )