પાકિસ્તાન વિરુદ્ધ ન્યુ ઝીલેન્ડ ત્રીજી ટેસ્ટ, ડે 3 લાઈવ ક્રિકેટ સ્કોર: પાકિસ્તાનને 348 રનથી પરાજય, 74 રનથી દોરી – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

પાકિસ્તાન વિરુદ્ધ ન્યુ ઝીલેન્ડ ત્રીજી ટેસ્ટ, ડે 3 લાઈવ ક્રિકેટ સ્કોર: પાકિસ્તાનને 348 રનથી પરાજય, 74 રનથી દોરી – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

પાકિસ્તાન વિરુદ્ધ ન્યુ ઝીલેન્ડ ત્રીજી ટેસ્ટ, ડે 3 લાઈવ ક્રિકેટ સ્કોર: પાકિસ્તાનને 348 રનથી પરાજય, 74 રનથી દોરી – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

પાકિસ્તાન વિરુદ્ધ ન્યુ ઝીલેન્ડ ત્રીજી ટેસ્ટ, ડે 3 હાઈલાઈટ્સ: પાકિસ્તાનની 74 રનની આગેવાની પછી ન્યૂ ઝીલેન્ડ બે વિકેટ ગુમાવશે https://indianexpress.com/article/sports/cricket/pakistan-vs-new-zealand-3rd-testdayday -pak-vs-nz- જીવંત-સ્કોર-સ્ટ્રીમિંગ-5479214 /

અઝહર અલીએ 15 મી ટેસ્ટ ટન કર્યા પછી પોતાના બેટને ચુંબન કર્યાં.
પાકિસ્તાન વિરુદ્ધ ન્યૂ ઝીલેન્ડ ત્રીજી ટેસ્ટ, ડે 3 હાઈલાઈટ્સ: અઝહર અલી 15 મી ટેસ્ટ ટન કર્યા પછી બેટ્સમેનને ચુંબન કરે છે. (એપી ફોટો)

પાકિસ્તા વિ ન્યુ ઝીલેન્ડ ત્રીજી ટેસ્ટ, ડે 3 હાઈલાઈટ્સ: અંતિમ સત્રમાં વિકેટોનો પ્રવાહ દર્દી સદીઓ ફટકારવાના હુકમની ટોચ પર અઝહર અલી અને અસદ શફીકને અપનાવ્યો હતો. તેમના બરતરફ સાથે, પાકિસ્તાને કાવતરું ગુમાવ્યું અને તેના નીચા ક્રમમાં હારી ગયા અને 74 રનની આગેવાની સાથે પોતાની જાતને સમાવિષ્ટ કરી. એક ક્ષણથી 304/4 થી, પાકિસ્તાનને 348 રનથી બરતરફ કરવામાં આવ્યો હતો અને સોમરવિલે પતન શરૂ થયો હતો.

જવાબમાં, બૉલને તીવ્ર સ્પિનિંગ કરીને અને ઓફર પર વેરિયેબલ બાઉન્સ હોવાના કારણે, યાસિર શાહ 199 વિકેટે પહોંચી ગયો છે અને ન્યુ ઝિલેન્ડ પ્રારંભમાં બે વિકેટે 26/2 રન પર પહોંચ્યો હતો. કેન વિલિયમ્સનનું વિકેટ પાકિસ્તાન માટે એક મૂલ્યવાન હશે જ્યારે કિવીને તેને થોડી ભાગીદારી માટે રહેવાની જરૂર છે અને 150 રનનો લક્ષ્યાંક આ સપાટી પર, એક રસપ્રદ પડકાર માટે ઊભો કરી શકે છે.

લાઈવ બ્લોગ

પાકિસ્તાન વિ ન્યુઝીલેન્ડ ત્રીજી ટેસ્ટ, ડે 3 હાઈલાઈટ્સ:

પાક વિરુદ્ધ એનઝેડ 3 જી ટેસ્ટ ડે 3 લાઈવ ક્રિકેટ સ્કોર સ્ટ્રીમિંગ ઓનલાઇન, પાકિસ્તાન વિ ન્યૂઝીલેન્ડ લાઈવ ક્રિકેટ સ્કોર સ્ટ્રીમિંગ: ટિમ સાઉથી અને ટ્રેન્ટ બોલ્ટ કિવી ગતિ હુમલાનો સામનો કરશે.

ન્યૂ ઝીલેન્ડના ઝડપી બોલર ટ્રેન્ટ બોલ્ટે આઉટ ઓફ ફોર્મ મોહમ્મદ હાફીઝ અને ઇમામ-ઉલ-હકને બોર્ડ પર ફક્ત 17 રન સાથે હટાવ્યા હતા, જેમાં બંને ટીમોને ટિમ સાઉથી દ્વારા પકડવામાં આવ્યા હતા. સાઉદીને વિકેટકીપર બી.જે. વૉટલિંગને, પરંતુ અઝહર અને શફીકએ પાકિસ્તાનને વધુ નુકસાન ન થાય તેની ખાતરી કરવા માટે એન્કર ગુમાવ્યો હતો.