સોની એક્સપિરીયા ઝેડઝેડની અફવાઓ 21: 9 સ્ક્રીન, 3.5 એમએમ ઓડિયો જેક – GSMArena.com સમાચાર – GSMArena.com

સોની એક્સપિરીયા ઝેડઝેડની અફવાઓ 21: 9 સ્ક્રીન, 3.5 એમએમ ઓડિયો જેક – GSMArena.com સમાચાર – GSMArena.com

સોની એક્સપિરીયા ઝેડઝેડની અફવાઓ 21: 9 સ્ક્રીન, 3.5 એમએમ ઓડિયો જેક – GSMArena.com સમાચાર – GSMArena.com

ગયા સપ્તાહે સોની એક્સપિરીયા ઝેડઝ 4 નું સીએડી રેન્ડર થયું હતું, જે પાછળની અને ત્રિમાસિક લંબાઈવાળી વધારાની ત્રણ કેમેરા સૂચવે છે. તે એક ઉત્તમ લક્ષણ દર્શાવશે નહીં અને તેના બદલે એલજી દ્વારા બનાવવામાં આવેલા સુપર 21: 9 ડિસ્પ્લે સાથે આવશે.

આ બોલ્ડ દાવો, 3.5 એમએમ ઑડિઓ જેકના વળતર સાથે, હવે તેના વેબો પ્રોફાઇલ પર લીકસ્ટર આઈસ બ્રહ્માંડ દ્વારા ટેકો આપ્યો હતો. જો સ્પેક્સ ફીસી લાગે તો પણ, કોઈ પણ કંપનીએ જેકને અત્યાર સુધી પાછો લાવ્યો નથી અને સી.એ.ડી. દ્વારા કેસની રજૂઆત કરવામાં આવી છે તે કોઈ પણ ઓડિયો-બંદરની અભાવ સૂચવે છે, તે ખરેખર લીકસ્ટરનું પ્રતિષ્ઠિત ટ્રેક રેકોર્ડ આપવામાં આવે છે.

નવી એક્સપિરીયા XZ4 માં સ્નેપડ્રેગન 855 ચિપસેટ હશે, જેમાં 6 જીબી રેમ અને 64 જીબી અથવા 256 જીબી સ્ટોરેજ હશે. આ ઉપકરણ બાજુ પર ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર સાથે આવે છે, જ્યારે પાછળના પ્રાથમિક કેમેરામાં 1 / 2.3 “સેન્સર અને ઓઆઇએસ હશે. ફ્રન્ટ પેનલમાં સુપર વાઇડ એંગલ લેન્સ સાથે એક સ્વલ્ટી શૂટર હશે.

અન્ય અહેવાલોમાં 3,900 એમએએચની બેટરી અને બૉક્સમાંથી એન્ડ્રોઇડ પાઇ શામેલ છે. સોની સામાન્ય રીતે જાન્યુઆરીમાં સીઈએસ પર એક ઇવેન્ટ ધરાવે છે, પરંતુ વધુ શક્યતા છે કે અમે ફેબ્રુઆરીમાં MWC ખાતે ફોન સત્તાવાર રીતે જોશો.

સોર્સ (ચાઇનીઝમાં) | વાયા