સ્પિન ચેલેન્જ માટે બ્રેન્ડિંગ વેન્ડીઝ – આશા – ક્રિકબઝ

સ્પિન ચેલેન્જ માટે બ્રેન્ડિંગ વેન્ડીઝ – આશા – ક્રિકબઝ

સ્પિન ચેલેન્જ માટે બ્રેન્ડિંગ વેન્ડીઝ – આશા – ક્રિકબઝ

<મેટા સામગ્રી = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/105479/windies-cricket-braced-for-spin -ચાલેંગ-શાઇ-આશા-બાંગ્લાદેશ "આઇટમપ્રોપ =" મેઇનએન્ટિટીઓફૅજજ ">

પશ્ચિમ ઇન્ડિઝના બંગલાદેશ ટૂર, 2018

<વિરુદ્ધ મેટા =" "બાંગ્લાદેશ =" " સામગ્રી = "ધ વિન્ડિઝ બેટ્સમેને કહ્યું હતું કે ખેલાડીઓ" gelling = "" going = "" in = "" itemprop = "વર્ણન" odi = "" તદ્દન = "" શ્રેણી = "" = = "" ત્રણ-મેચ = " "કૂલ =" ">

ક્રિકબઝ સ્ટાફ

<વિભાગ> <વિભાગ આઇટમપ્રૉપ = "છબી" આઇટમ્સકોપ = "" વસ્તુ પ્રકાર = "http://schema.org/ImageObject">

” ટીમ ખૂબ સારી રીતે ગળી ગઈ છે કારણ કે આપણે થોડા રમ્યા છે ભારતમાં રમતો “- આશા © ગેટ્ટી

વિન્ડીઝ ઢાકામાં બાંગ્લાદેશ સામેની શ્રેણીના બીજા ટેસ્ટમાં એક ઇનિંગની હારમાં ક્રેશ થઈ હતી અને 0-2થી શુદ્ધ થઈ ગઈ હતી. શાહી હોપ , મુલાકાતી બાજુની લાઇન-અપની મુખ્ય સ્ટેશન, તેમ છતાં, તેઓએ કહ્યું કે તેઓ મૂકવા માટે વિચારી રહ્યાં છે તેમની પાછળ શ્રેણીબદ્ધ હાર અને ખેલાડીઓ વિન્ડીઝ સામેની ત્રણ મેચની ઓડીઆઈ રબરમાં “સારી રીતે જીવી રહ્યાં છે”.

ત્રણ-રમતના રબર પહેલા , રવિવાર (ડિસેમ્બર 9) થી શરૂ થતા, વિન્ડિઝને તેમની મર્યાદિત ઓવર કુશળતાને સુગંધિત કરવાની તક મળી છે કારણ કે તેઓ 6 ડિસેમ્બરના રોજ બાંગ્લાદેશ ક્રિકેટ બોર્ડની XI પર ભાગ લેશે.

“ટીમમાં ખૂબ જ સારો દેખાવ થયો છે કારણ કે અમે ભારતમાં પણ કેટલીક રમતો રમ્યા છે. અમને આવતીકાલે પ્રેક્ટિસ ગેમમાં શ્રેષ્ઠ શક્ય તૈયારી મળી રહે તે માટે ખાતરી કરવી પડશે, જે પ્રથમ ઓડીઆઈ સુધી પહોંચશે.”

વિન્ડિઝે ભારતની પાંચ મેચની ઓડીઆઈ સીરીઝમાં પેચમાં સારી રીતે રમી હતી, પરંતુ વેગને જાળવી શક્યો નહીં કારણ કે તેમને 1-3થી પરાજય થયો હતો. આશા છે કે વિન્ડિઝને તેમની સુસંગતતા સુધારવા અને બોર્ડ પર નોંધપાત્ર સરેરાશની ગણતરી કરવાની જરૂર છે.

“સુસંગતતા એ કી છે. અમારે અમારા હાથ મૂકવાની જરૂર છે અને બોર્ડ પર કેટલાક મોટા લક્ષ્યાંકો મૂકો, અને ખાતરી કરો કે બોલરો પાસે કંઈક બોલિંગ કરે છે. બાંગ્લાદેશમાં વિકેટ કદાચ થોડું અલગ હોઈ શકે છે, પરંતુ તે જ વસ્તુ લાગુ થાય છે. અમને સમગ્ર ઇનિંગમાં મહત્તમ વધારો કરવાની જરૂર છે.

આશા છે કે યજમાનો સ્પિન-મૈત્રીપૂર્ણ ટ્રેક તૈયાર કરવાની તેમની યુક્તિ સાથે ચાલુ રહેશે, પણ તેમણે એ પણ નિર્દેશ કર્યો હતો કે બાંગ્લાદેશ પાસે કેટલાક “ગુણવત્તાવાળા” પેકર્સ છે.

“દરેકને લાગે છે કે બોલ બાંગ્લાદેશમાં થોડો વધુ ફેલાશે. પરંતુ આપણે તે જોવાનું છે કે તે શું છે (પીચ) રમવાનું ગમશે તે જોવા માટે. સ્પિનની અપેક્ષા રાખી શકે છે અને તે કંઇક અલગ હોઈ શકે છે, તેથી અમારે અમારા બધા પાયાને આવરી લેવાની જરૂર છે અને તેઓએ અમને જે કાંઈ ફેંકવું છે તે માટે તૈયાર રહો.

” તેઓ પાસે કેટલાક ગુણવત્તાવાળા પેસર્સ પણ છે, જે લાંબા સમયથી આસપાસ છે. અમે તે ભાગમાંથી શું અપેક્ષા રાખવું તે પણ જાણીએ છીએ, “તેમણે ઉમેર્યું.

© ક્રિકબઝ

<સેક્શન>

સંબંધિત સ્ટોરીઝ