2019 ટોયોટા આરએવી 4 હાઇબ્રિડ કિંમતો જાહેર કરાઈ; 219 બીએચપી પોવર્ટ્રેન મેળવે છે – ગાડિયાવાડી.કોમ

2019 ટોયોટા આરએવી 4 હાઇબ્રિડ કિંમતો જાહેર કરાઈ; 219 બીએચપી પોવર્ટ્રેન મેળવે છે – ગાડિયાવાડી.કોમ

2019 ટોયોટા આરએવી 4 હાઇબ્રિડ કિંમતો જાહેર કરાઈ; 219 બીએચપી પોવર્ટ્રેન મેળવે છે – ગાડિયાવાડી.કોમ

2019 toyota rav4 hybrid Paris Motor Show

2019 ટોયોટા આરએવી 4 હાઇબ્રીડ બે-ચાર અથવા વ્હીલ-ડ્રાઈવ ગોઠવણીમાં 2.5 લિટર પેટ્રોલ એન્જિન સાથે ઇલેક્ટ્રિક મોટર સાથે કામ કરી શકે છે.

ટોયોટાએ આંતરરાષ્ટ્રીય બજારોમાં પ્રી-ઑર્ડરિંગ માટે આરએવી 4 મિડ-સાઈઝ એસયુવીનું સંકર સંસ્કરણ ઉપલબ્ધ કર્યું છે, જેની કિંમત લગભગ 30,000 પાઉન્ડ (રૂ. 26.91 લાખ આશરે રૂ.) થી શરૂ થાય છે. નવા પાવરટ્રેઇન સાથે, આરએવી 4 હ્યુન્ડાઇ ટક્સન અને નિસાન કશ્ક્ઈની હરીફાઈ કરશે.

2.5 લિટર પેટ્રોલ એન્જિન ઇલેક્ટ્રિક મોટર સાથે મળીને કામ કરે છે અને સીવીટી ઓટોમેટિક ટ્રાન્સમિશન સાથે જોડાયેલું છે. ગ્રાહકો ચલો પર આધારિત બે અથવા ચાર વ્હીલ ડ્રાઇવ ગોઠવણી પસંદ કરી શકે છે. બે-વ્હીલ-ડ્રાઇવ સંસ્કરણ રેન્જ-ટોપિંગ 4WD કરતા 4 બીએચપી કરતા 215 બીએચપી કરતા ઓછું શક્તિશાળી છે.

ટોયોટા કહે છે કે બે-વ્હીલ-ડ્રાઈવ સંસ્કરણ વધુ ઇંધણયુક્ત છે જ્યારે વાતાવરણમાં ઓછું કાર્બન ડાયોક્સાઇડ ઉત્સર્જન કરે છે. સૌથી સસ્તી 4WD ડિઝાઇન વેરિઅન્ટનો ખર્ચ £ 33,430 છે અને એન્ટ્રી-લેવલ આયકન 2WD પર તે 2,200 પાઉન્ડથી વધુ છે. જાપાનીઝ ઉત્પાદકે સલામતી સેન્સ પેકેજને સમગ્ર શ્રેણીમાં માનક તરીકે રજૂ કર્યું છે.

સ્વાયત્ત બ્રેકિંગ, લેન ડિપાર્ટમેન્ટ ચેતવણી, અનુકૂલનશીલ ક્રુઝ કંટ્રોલ વગેરે જેવી સુવિધાઓ સુરક્ષા સ્યુટનો ભાગ છે. બેઝ આયકનમાં 17-ઇંચ એલોય વ્હીલ્સ, ઓટોમેટિક હેડલેમ્પસ અને વિપર્સ, કૅમેરા અને સેન્સર્સને ફેરવતા, આઠ-ઇંચની ટચસ્ક્રીન ઇન્ફોટેંમેન્ટ સિસ્ટમ જેવી સુવિધાઓ છે જે પાર્કિંગ માટે પ્રદર્શન તરીકે ડબલ્સ કરી શકે છે.

2019 ટોયોટા રેવ 4 હાઇબ્રિડ પોરિસ મોટર શો 2

31,190 પાઉન્ડની કિંમતે, ટોયોટા આરએવી 4 હાઈબ્રિડ ડિઝાઇન વેરિએન્ટ એન્ટ્રી મોડેલ કરતાં લગભગ 1,550 વધુ ખર્ચ કરે છે અને તેના માટે ઉમેરવામાં આવેલા સાધનોમાં ફ્રન્ટ પાર્કિંગ સેન્સર્સ, સંચાલિત ટેગગેટ, કીલેસ એન્ટ્રી અને મોટા 18-ઇંચ એલોય વ્હીલ્સનો સમાવેશ થાય છે. 33,610 પાઉન્ડની કિંમતના એક્સેલ ગ્રેડમાં હીટટેડ સ્ટીઅરિંગ વ્હીલ, ચામડાની બેઠક બેઠકની બેઠક, મેમરી ફંક્શન સાથે પાવર એડજસ્ટેબલ ડ્રાઈવર સીટ વગેરે જેવી ઘણી સુવિધાઓ પ્રદાન કરે છે.

ટોપ-સ્પેક ડાયનેમિક મોડલ £ 34,400 માટે વેચવામાં આવે છે અને તેમાં બ્લેક ઇન્ટેલ હેડલાઇનિંગ, સ્પોર્ટસ સીટ્સ, ડ્યુઅલ-ટોન પેઇન્ટ સ્કીમ, કાળા પેઇન્ટેડ એલોય વ્હીલ્સ અને વધુની ડાર્ક થીમ સૌજન્યને લઈને એક્સેલમાંથી ઉપરોક્ત સર્વશ્રેષ્ઠ આરામ અને અનુકૂળતા બિટ્સ મળે છે. .

2019 ટોયોટા રેવ 4 હાઇબ્રિડ પોરિસ મોટર શો 4

નવી પેઢી આરએવી 4 આ વર્ષની શરૂઆતમાં ન્યૂયોર્કમાં શરૂ થઈ હતી અને તે પહેલા મોડેલની સરખામણીએ શ્રેષ્ઠ વજન વિતરણ, ગુરુત્વાકર્ષણનું નીચું કેન્દ્ર અને વધેલી કઠોરતા સાથે ટી.એન.જી.એ. પ્લેટફોર્મ પર બેસવા માટેનો પ્રથમ એસયુવી છે. ટોયોટા ભારતમાં નજીકના ભવિષ્યમાં સી-એચઆર શરૂ કરવાની અપેક્ષા રાખે છે કારણ કે પ્રિમીયમ એસયુવીઝ માટે ક્રેઝ સતત વધી રહી છે.

2019 ટોયોટા આરએવી 4 હાઇબ્રિડ છબીઓ